สอบถามการใช้งาน แจ้งปัญหา

Picture of KANOKKAMOL THATTONG
เข้าใช้งานTMMไม่ได้
by KANOKKAMOL THATTONG - Sunday, 10 January 2016, 7:45 PM

สวัสดีคะ เป็นนักศึกษารหัส 57 เข้าใช้งานTMMไม่ได้ ใช้ ID เป็นรหัสนักศึกษาและ pass เป็นรหัสบัตรประชาชนแล้วก็เข้าไม่ได้คะ ลองเข้าไปแจ้งลืมรหัสผ่านแล้ว แต่ระบบขึ้นว่าไม่พบอีเมลอ่าคะ พอจะทำอย่างไรได้บ้างค่ะ (5711210001@email.psu.ac.th)

Picture of SUWAT ANATAKUNUPAKORN
Re: เข้าใช้งานTMMไม่ได้
by SUWAT ANATAKUNUPAKORN - Monday, 11 January 2016, 11:11 AM

ผมคาดว่า account ที่ใช้เป็น account ที่ได้รับมาก่อนปีการศึกษา 2558 ซึ่งหมดอายุไปแล้วครับ account ปกติจะมีอายุ 1 ปีนับจากวันที่สร้าง ดังนั้นเมื่อถึงภาคการศึกษาใหม่จะต้องขอ account จากทางคณะของตนเองใหม่ครับ

ปล. รหัสผ่านของ Tell Me More ไม่จำเป็นต้องเป็นเลขบัตรประชาชนนะครับ ที่เป็นอย่างนั้นเพราะ admin ของคณะตั้งเอาไว้ให้