สอบถามการใช้งาน แจ้งปัญหา

Picture of CHALIDA CHUNSAKUL
เข้าlog in ไม่ได้ค่ะ
by CHALIDA CHUNSAKUL - Monday, 1 August 2016, 6:01 PM

ไม่ได้เปลี่ยนทั้งusername หรือ password เข้าไปกดที่ ลืมรหัสผ่าน  ให้ใส่ email ก็ขึ้นว่า ไม่พบemail adress นี้  ขอบคุณค่ะ^__^

Picture of SUWAT ANATAKUNUPAKORN
Re: เข้าlog in ไม่ได้ค่ะ
by SUWAT ANATAKUNUPAKORN - Tuesday, 2 August 2016, 8:56 AM

อาจเป็นเพราะเข้าใช้งานผิดที่ครับ ปุ่ม START บนหน้า tmm.psu.ac.th มีการปรับเปลี่ยนเพื่อเตรียมใช้งานในปีการศึกษา 2559 ที่กำลังจะมาถึง สำหรับเว็บไซต์เก่าของ tell me more จะมีอยู่ 2 ที่ คือ

tellmemore.psu.ac.th/tmmcampus

และ

tellmemore.psu.ac.th/tmm58

ให้ลองเข้าใช้งานทั้ง 2 ที่ก่อน ดูว่าเว็บไซต์ตัวไหนที่สามารถเข้าใช้งานได้

Picture of CHALIDA CHUNSAKUL
by CHALIDA CHUNSAKUL - Monday, 8 August 2016, 6:49 PM

ขอบคุณค่ะ 

แล้วที่มันเด่ง หน้า "Detecting your user interface language...

If you are not automatically redirected within a few seconds

please click here. "  โหลดอยู่นาน มากค่ะ แก้ไขอย่างไรดีคะ

Picture of SUWAT ANATAKUNUPAKORN
by SUWAT ANATAKUNUPAKORN - Tuesday, 9 August 2016, 1:55 PM

ปัญหานี้ยังหาสาเหตุไม่พบครับ รู้แค่ว่าเป็นที่บางเครื่องที่ใช้งาน ส่วนวิธีแก้ให้ลองคลิกที่ Please click here แล้วเลือก Open in new tab หรือ Open in new window นะครับ