สอบถามการใช้งาน แจ้งปัญหา

Picture of APISIT CHUMPRAMAN
เข้าใช้งานระบบไม่ได้
by APISIT CHUMPRAMAN - Wednesday, 17 August 2016, 5:00 PM

รหัส 58 พอใส่ usename และ password เสร็จมันขึ้นว่า "ชื่อลงทะเบียนของผู้เรียน ถูกระงับการใช้งาน กรุณาติดต่อผู้สอน หรือเจ้าหน้าที่ผู้ดูแล" มันหมายความยังไงครับ ทำไมถึงเข้าไปเรียนไม่ได้

Picture of SUWAT ANATAKUNUPAKORN
Re: เข้าใช้งานระบบไม่ได้
by SUWAT ANATAKUNUPAKORN - Wednesday, 17 August 2016, 9:30 PM

account 5810210569 หมดอายุแล้วครับ ปกติ account ของ Tell Me More จะมีอายุ 1 ปีนับจากวันที่สร้าง ดังนั้น account ที่สร้างตอนต้นปีการศึกษา 2558 ก็จะหมดอายุลงในช่วงนี้ครับ

เมื่อขึ้นปีการศึกษาใหม่ทางคณะก็จะสร้าง account ให้ใหม่ ซึ่ง account นี้จะเป็น account ที่ใช้ในระบบ Tell Me More ของปีการศึกษา 2559 (เข้าใช้งานผ่านปุ่ม START สีแดงในหน้า tmm.psu.ac.th) ถ้าไม่ได้รับ account ให้ติดต่อผู้ดูแล Tell Me More ของคณะของตนเองนะครับ