สอบถามการใช้งาน แจ้งปัญหา

Picture of MUKROM MANO
จำนวนชั่วโมงเรียน
by MUKROM MANO - Wednesday, 31 August 2016, 5:23 PM

คือจะเปลี่ยน learning objectives เป็น All skill อย่างเดียวต้องทำอย่างไร

เพราะตอนนี้ learning objective ของผมมันมีหลายอัน(กดผิด) เเต่จะเปลี่ยนให็มี all skill อย่างเดียว

Picture of SUWAT ANATAKUNUPAKORN
Re: จำนวนชั่วโมงเรียน
by SUWAT ANATAKUNUPAKORN - Thursday, 1 September 2016, 2:22 PM

บทเรียนที่เลือกแล้วลบออกไม่ได้ครับ สำหรับบทเรียนไหนที่ไม่ได้ใช้งานก็ปล่อยทิ้งไว้เฉย ๆ ได้ครับ ไม่มีผลต่อการนับจำนวนชั่วโมงเรียน และถ้าอยากจะเพิ่มบทเรียนใหม่ก็ให้เข้าไปที่เมนู your objective แล้วเลือกบทเรียนใหม่ได้เลยครับ