สอบถามการใช้งาน แจ้งปัญหา

Picture of MUMTAZ CHEDUERAMAE
เข้ารหัส tell me more ไม่ได้ค่ะ
by MUMTAZ CHEDUERAMAE - Tuesday, 6 September 2016, 5:02 PM

สวัสดีค่ะ มีเรื่องรบกวนค่ะ คือ รหัสของ tell me more จนถึงตอนนี้ยังเข้าไม่ได้เลยค่ะ ตอนนี้ไม่รู้เลยว่าจะแจ้งที่ฝ่ายไหน? คือดิฉัน รหัส 58
(ป.ล ตอน ปี.1เหตุจำเป็นต้องหยุดเรียนปี)

Picture of SUWAT ANATAKUNUPAKORN
Re: เข้ารหัส tell me more ไม่ได้ค่ะ
by SUWAT ANATAKUNUPAKORN - Thursday, 8 September 2016, 11:10 AM

ทางคณะจะเป็นผู้แจกรหัสผ่านสำหรับเข้าใช้งานระบบ Tell Me More ครับ ผู้ใช้จะได้รับรหัสผ่านใหม่ในแต่ละปีการศึกษา หากในปีการศึกษา 2559 ยังไม่ได้รับ account สำหรับเข้าใช้งานระบบ Tell Me More ก็ให้ติดต่อไปที่ผู้ดูแล Tell Me More ของคณะของตนเองครับ