สอบถามการใช้งาน แจ้งปัญหา

Picture of SUNEETA DUERAMAE
tell me more สำหรับรหัส นศ58 เปิดไม่ได้
by SUNEETA DUERAMAE - Thursday, 22 September 2016, 2:42 PM

เปิดปุ่มที่เขียนTMM สำหรับ นศ 58 ไม่ได้ ต้องทำยังไงค่ะ เพราะทางคณะเข้าให้ทำด้วย ต้องแจ้งกับใครค่ะ หรือต้องเริ่มทำใหม่เหมือนรหัส59ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Picture of SUWAT ANATAKUNUPAKORN
Re: tell me more สำหรับรหัส นศ58 เปิดไม่ได้
by SUWAT ANATAKUNUPAKORN - Thursday, 22 September 2016, 3:38 PM

> เปิดปุ่มที่เขียนTMM สำหรับ นศ 58 ไม่ได้

หมายถึงคลิกที่ปุ่มแล้วไม่แสดงหน้าเว็บ หรือเจอหน้าเว็บแต่ login ไม่ได้ครับ

> หรือต้องเริ่มทำใหม่เหมือนรหัส59

ตอนนี้ account ที่น้องได้รับตอนปีการศึกษา 2558 น่าจะหมดอายุลงแล้วนะครับ เพราะ account ปกติจะมีอายุ 1 ปี ถ้าต้องการใช้งาน Tell Me More ในปีการศึกษา 2559 ก็ต้องขอ account ใหม่จากผู้ดูแล Tell Me More ของคณะของตนเองครับ

Picture of SUNEETA DUERAMAE
Re: tell me more สำหรับรหัส นศ58 เปิดไม่ได้
by SUNEETA DUERAMAE - Thursday, 22 September 2016, 4:07 PM

เข้าเว็บได้ค่ะ แต่ login เข้าของ user 58 ไม่ได้ ต้องทำไงค่ะถึงจะปลดล็อคได้?

Picture of SUWAT ANATAKUNUPAKORN
by SUWAT ANATAKUNUPAKORN - Thursday, 22 September 2016, 4:58 PM

account 5820710226 ของระบบ Tell Me More ปี 2558 หมดอายุเมื่อวันที่ 2016-08-07 ครับ ถ้ามีเหตุผลพิเศษที่ต้องการใช้งาน account เดิมก็สามารถแจ้งผู้ดูแลระบบของคณะให้ทำการขยายเวลาของ account ได้ แต่ปกติแล้วจะใช้วิธีรับ account ใหม่ของระบบ Tell Me More ปีการศึกษาใหม่แทนครับ