สอบถามการใช้งาน แจ้งปัญหา

Picture of SOLEEHAH TAYOH
เข้าระบบ tellme more ไม่ได้
by SOLEEHAH TAYOH - Thursday, 29 September 2016, 10:07 PM

สวัสดีค่ะ พอดีว่าหนูเข้าระบบ tell me more ไม่ได้ค่ะ หนูเป็นนักศึกษารหัส 58 พยายามเข้าระบบหลายครั้งแล้วแต่ก็เข้าไม่ได้ค่ะ เป็นเพราะอะไรค่ะ มันขึ้นแจ้งเตือนว่าบัญชีถูกปิดใช้งานค่ะ

Picture of SUWAT ANATAKUNUPAKORN
Re: เข้าระบบ tellme more ไม่ได้
by SUWAT ANATAKUNUPAKORN - Saturday, 1 October 2016, 5:45 PM

account ของ Tell Me More ปกติจะมีอายุ 1 ปี ดังนั้น account ที่น้องได้รับเมื่อปีการศึกษา 2558 ได้หมดอายุลงแล้วจึงเจอกับข้อความดังกล่าว หากต้องการใช้งานระบบ Tell Me More ในปีการศึกษา 2559 ก็ต้องขอ account ใหม่จากผู้ดูแลระบบของคณะของตนเองครับ