สอบถามการใช้งาน แจ้งปัญหา

Picture of SUWAT ANATAKUNUPAKORN
Re: เข้า tmm ไม่ได้คะ
by SUWAT ANATAKUNUPAKORN - Monday, 2 October 2017, 9:24 AM

กรณีอย่างนี้คือให้ใส่เฉพาะ username แล้วกดเข้าสู่ระบบโดยไม่ต้องใส่รหัสผ่านครับ

อาการนี้เกิดขึ้นจากตอนที่น้องทำการเปลี่ยนรหัสผ่านได้เลือก Checkbox ในแถบสีม่วงซึ่งการเลือก Checkbox อันนี้จะทำให้รหัสผ่านเป็นค่าว่างครับ น้องสามารถ login เข้าสู่ระบบแล้วทำการเปลี่ยนรหัสผ่านใหม่ที่เมนู Your profile ได้เลยครับ แต่ไม่ต้องเลือก Checkbox อันดังกล่าวนะครับ