สอบถามการใช้งาน แจ้งปัญหา

Picture of ATIPOL CHAICHANA
รบกวนสอบถามผมเรียนตอนปี1 ลงอีกครั้ง ปี3 เข้าไม่ได้
by ATIPOL CHAICHANA - Friday, 6 October 2017, 5:31 AM

ชื่อลงทะเบียนของผู้เรียนถูกระงับการใช้งาน กรุณาติดต่อผู้สอน หรือเจ้าหน้าที่ผู้ดูแล

Picture of SUWAT ANATAKUNUPAKORN
Re: รบกวนสอบถามผมเรียนตอนปี1 ลงอีกครั้ง ปี3 เข้าไม่ได้
by SUWAT ANATAKUNUPAKORN - Friday, 6 October 2017, 2:40 PM

อาการดังกล่าวเกิดจาก account หมดอายุครับ ปกติแล้ว account ของ TMM มีอายุ 1 ปีนับจากวันที่สร้างครับ ดังนั้นเมื่อเริ่มปีการศึกษาใหม่ถ้าต้องการใช้งานระบบ TMM ต้องขอ account ใหม่จากทางคณะที่ตนสังกัดอยู่ครับ