สอบถามการใช้งาน แจ้งปัญหา

Picture of JEDSADA PHUNUCHAPHAI
ฝึกออกเสียงไม่ได้ครับ
by JEDSADA PHUNUCHAPHAI - Tuesday, 16 January 2018, 10:47 PM

มันขึ้นกากบาทที่บทเรียนครับ ดูทุกบทแล้วก็ขึ้นกากบาทครับ ต้องแก้ตรงไหน

Picture of SUWAT ANATAKUNUPAKORN
Re: ฝึกออกเสียงไม่ได้ครับ
by SUWAT ANATAKUNUPAKORN - Wednesday, 17 January 2018, 11:30 AM

น่าจะเป็นเพราะว่ายังไม่ได้ทำการตรวจสอบเครื่องก่อนเข้าใช้งานครับ ให้ทำตามหัวข้อ "2. ตั้งค่าคอมพิวเตอร์ก่อนเข้าใช้งาน" บนหน้าเว็บ tmm.psu.ac.th ก่อนนะครับ