สอบถามการใช้งาน แจ้งปัญหา

Picture of SUWAT ANATAKUNUPAKORN
Re: เข้าtmmไม่ได้ค่ะ
by SUWAT ANATAKUNUPAKORN - Wednesday, 5 September 2018, 9:42 AM

1) การที่เจอข้อความนี้แสดงว่าเข้าใช้งานในระบบที่ไม่ใช่ของปีการศึกษาปัจจุบัน ในการเข้าใช้งานระบบ TMM ต้องเข้าจากหน้าเว็บ tmm.psu.ac.th แล้วกดปุ่ม START สีแดงนะครับ

2) เมื่อเริ่มปีการศึกษาใหม่ถ้าต้องการใช้งาน TMM ต้องขอ account สำหรับใช้งานตัวใหม่จากคณะนะครับ หรือจะลองใช้ Forgot password เพื่อให้ระบบส่งรหัสผ่านมาให้ก็ได้ครับ