สอบถามการใช้งาน แจ้งปัญหา

Picture of RACHAPOL WILAILUK
เข้า TMM ไม่ได้ครับ
by RACHAPOL WILAILUK - Wednesday, 5 September 2018, 3:13 PM

เช็คคอมพิวเตอร์ผ่านหมดทุกอย่าง แตไม่สามารถเข้าโปรแกรมได้ โปรแกรมบอกว่าคุณยังไม่ได้ติดตั้งส่วนประกอบที่จำเป็น ต้องทำอย่างไรครับ

Picture of SUWAT ANATAKUNUPAKORN
Re: เข้า TMM ไม่ได้ครับ
by SUWAT ANATAKUNUPAKORN - Wednesday, 5 September 2018, 4:01 PM

ใช้ Internet Explorer ทั้งตอนที่เช็คเครื่องและตอนที่เข้าใช้งานหรือเปล่าครับ? ถ้ายังไงก็ลองส่งรูปหน้าจอตอนที่เช็คเครื่องผ่าน และตอนที่มีข้อความแจ้งว่ายังไม่ได้ติดตั้งส่วนประกอบที่จำเป็นมาให้ดูหน่อยครับ