สอบถามการใช้งาน แจ้งปัญหา

Picture of JATESADA NONTHASIT
ค้างหน้านี้ตลอด
by JATESADA NONTHASIT - Thursday, 1 November 2018, 11:20 AM

ไม่ทราบว่าเป็นอะไรครับ ค้างหน้านี่ตลอดใช้คอมที่หญิงหลงครับลองมาสองสามเครื่องละครับ รอมา 1 ชม ก็ยังอยู๋ห้านี้ หยุดที่ 99 เปอร์เซนต์ตลอดลเยครับ

Picture of SUWAT ANATAKUNUPAKORN
Re: ค้างหน้านี้ตลอด
by SUWAT ANATAKUNUPAKORN - Friday, 2 November 2018, 11:50 AM

ผมลองตรวจสอบเครื่องที่ห้องสมุดก็พบปัญหาตามที่แจ้งมาแต่ก็ยังไม่ทราบสาเหตุนะครับ อาจจะเป็นเพราะ Windows ยัง update ไม่ล่าสุด

ลองใช้วิธีแก้ปัญหาตามวิดีโอนี้นะครับ