สอบถามการใช้งาน แจ้งปัญหา

Picture of TUNRADEE WETWISAI
หน้าจอขึ้นเป็นสีเทาค่ะ
by TUNRADEE WETWISAI - Friday, 10 January 2020, 8:47 PM

พอจะกดเข้าไปเรียน หน้าจอจะขึ้นเป็นสีเทาแบบนี้ค่ะ 

flash player version 32,0,0,255

windows 10 ค่ะ 

Picture of SUWAT ANATAKUNUPAKORN
Re: หน้าจอขึ้นเป็นสีเทาค่ะ
by SUWAT ANATAKUNUPAKORN - Saturday, 11 January 2020, 4:14 PM

ผมไม่เห็นรูปที่แนบมานะครับ แต่วิธีแก้ไขเบื้องต้นคือให้ทำการ Reset Internet Explorer และปิดโปรแกรม Antivirus ชั่วคราวแล้วเข้าใช้งานใหม่อีกครั้งนะครับ
วิธีการ reset Internet Explorer :

Picture of TUNRADEE WETWISAI
Re: หน้าจอขึ้นเป็นสีเทาค่ะ
by TUNRADEE WETWISAI - Sunday, 12 January 2020, 6:31 PM

เข้าได้แล้วค่า ขอบคุณค่ะ

ตอนแรกขึ้นแบบนี้ค่ะ